Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Camera Mới Giá Rẻ, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE,40G-QSFP-LR4-SM1310,QSFP-LR4-SM1310,Ruijie 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module QSFP-LR4-SM1310,Module RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
View: 504.
M2910-01XS Interface Module RUIJIE, M2910-01XS,M2910-01XS,RUIJIE M2910-01XS
M2910-01XS Interface Module RUIJIE
Giá Bán: 3,485,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,285,000 VNĐ M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models
View: 387.
RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...
View: 12918.
MODULE NGUỒN RUIJIE RG-PA150I-F,Nguồn RUIJIE RG-PA150I-F,Module nguồn Ruijie RG-PA150I-F giá rẻ,Module nguồn Ruijie RG-PA150I-F chính hãng,Module nguồn Ruijie RG-PA150I-F chất lượng
RG-PA150I-F MODULE NGUỒN RUIJIE
Giá Bán: 7,100,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 6,969,600 VNĐ RG-PA150I-F Mô-đun nguồn AC 150W cho RG-S5750C-48SFP4XS-H và RG-S6120-20XS4VS2QXS
View: 6774.
XG-SFP-ER-SM1550,Module quang SFP Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 gia rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chất lượng
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
View: 7924.
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,.,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 giá rẻ
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
View: 7405.
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chất lượng,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
View: 7466.
Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chính hãng,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chất lượng
GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
View: 7028.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
View: 7044.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
View: 7215.
RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550 ,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
View: 7229.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Module quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chính hãng,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chất lượng
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
View: 7038.
Thiết bị Module quang Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chính hãng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chất lượng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 giá rẻ
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
View: 7050.
Module quang SFP Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310,MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
View: 5463.
Module quang SFP Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310,MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
View: 7426.
Module quang RUIJIE Mini-GBIC-GT,Module quang SFP RUIJIE Mini-GBIC-GT,Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT ,MODULE RUIJIE Mini-GBIC-GT,
Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
View: 6815.
MINI-GBIC-LX-SM1310 Module QUANG SFP,Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 giá rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 chất lượng
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
View: 6929.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng,Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850,Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850,Thiết bị mạng HUB Switch Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850,MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
View: 6971.
lắp camera không dâ 2CV2U21FD, camera không dây 2CV2U21FD, lắp đặt camera không dây 2CV2U21FD,Camera quan sát HIKVISION DS-2CV2U21FD-IW ,DS-2CV2U21FD-IW , 2CV2U21FD-IW
Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
Giá Bán: 2,050,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,900,000 VNĐ Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc
View: 26537.
Lắp camera quuan sát wifi, lắp camera wifi hikvision,HIKVISION-DS-2CV2Q21FD-IW,DS-2CV2Q21FD-IW,2CV2Q21FD-IW,
Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
Giá Bán: 1.850.000
Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera
View: 36138.
Lắp camera IP WIFI Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1,DS-2CD2021G1-IDW1,lắp camera wifi DS-2CD2021G1-IDW1,hikvisio DS-2CD2021G1-IDW1
Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,950,000 VNĐ Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …
View: 48512.
camera wifi cube hikvision, camera cube DS-2CD2421G0-IW,camera wifi DS-2CD2421G0-IW  IP HIKVISION DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,HIKVISION-DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,2CD2421G0-IW,HIKVISION DS-2CD2421G0,DS-2CD2421G0
Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
Giá Bán: 2,640,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,950,000 VNĐ Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
View: 41279.
camera wifi 2DE2C400IW,lắp camera 2DE2C400IW,Hikvision-DS-2DE2C400IW-DE-W,Camera IP quay quét mini 4MP Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W,DS-2DE2C400IW-DE-W,2DE2C400IW-DE-W
Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
Giá Bán: 4,130,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,800,000 VNĐ Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.
View: 26662.
Camera WiFi 360 YooSee,camera wifi yoosee  ngòi trời,camera 360 yoosee giá rẻ ,lắp camera yoosee 360 ngaoi2 trời,yoosee giá rẻ , camera yoosee 360 lắp ngoài trời
Camera Wifi 360 Yoosee
Giá Bán: 2,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 850,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.
View: 33953.
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C, camera wifi C1C,lăp camera wifi ezviz rẻ nhất,lăp camera C1C, Camera C1C-B 1080P,Camera EZVIZ CS-C1C F0-1E2WF 2.0MP, camera wifi ezviz c1c
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
Giá Bán: 1,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa
View: 36786.
Camera Giá Rẻ yoosee,Lắp camera yoosee ngoài trời ,camera thân yoosee giá rẻ ,camera yoose ,yoosee giá rẻ tiết kiệm, lắp đặt camera yoosee
Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
Giá Bán: 1,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 550,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời
View: 42156.
lắp đặt camera vantech, báo giá camera vantech, giá lắp đặt camera vantech lắp camera vantech
Bản Giá Trọn Gói Camera Quang Sát Vantech
Bản giá trọn bộ từ 1 cái đến 16 cái camera quan sát Camera công nghê hồng ngoại mới nhất giám sát xa hình ảnh chất lượng sáng đẹp. Độ phân giải HD công nghệ mới nhất.
công ty lắp đặt camera quan sát tại Quảng Trị, camera quan sát, lắp đặt camera công ty, camera quảng trị,
Công Ty Lắp Đặt Camera Quan Sát Tại Quảng Trị
Khách hàng cần tìm và lắp đặt camera quan sát tại Quảng Trị chuyên nghiệp, uy tín và chất lượng. Thì sau đây công ty camera chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách một số công ty lắp đặt camera quan sát tại Quảng Trị, khách hàng tham khảo và lựa chọn công ty phù hợp trước khi lắp đặt camera quan sát.
công ty lắp đặt camera quan sát tại Quảng Nam, lắp đặt camera công ty, camera quan sát, camera Quảng Nam,
Công Ty Lắp Đặt Camera Quan Sát Tại Quảng Nam
Khách hàng đang sinh sống và làm việc tại Quảng Nam và có nhu cầu cần tìm công ty lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp, uy tín và chất lượng. Công ty lắp đặt camera quan sát chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách một số công ty chuyên lắp đặt camera quan sát tại Quảng Nam để khách hàng tham khảo và lựa chọn phù hợp khi lắp đặt camera quan sát.
công ty lắp đặt camera quan sát tại quảng ngãi, lắp đặt camera quan sát, công ty lắp đặt camera, camera quan sát quảng ngãi,
Công Ty Lắp Đặt Camera Quan Sát Tại Quảng Ngãi
lắp đặt camera quan sát uy tín, chất lượng. khách hàng đang cần tìm công ty lắp đặt camera quan sát cho gia đình, công ty hoặc cửa hàng. công ty chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách các công ty chuyên lắp đặt camera quan sát tại quảng ngãi.
công ty lắp đặt camera quan sát tại Quảng Ninh, camera quan sát quảng ninh, công ty lắp đặt camera, camera quan sát.
Công Ty Lắp Đặt Camera Quan Sát Tại Quảng Ninh
Khách hàng đang sinh sống và làm việc tại quảng ninh và muốn tìm cho mình một công ty lắp đặt camera quan sát tại quảng ninh uy tín và chất lượng, công ty camera chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng một số công ty lắp đặt camera quan sát tại quảng ninh. Khách hàng tham khảo và lựa chọn công ty camera phù hợp khi lắp đặt camera quan sát.

Camera Wifi Trong Nhà Tốt Nhất Hiện Nay

Camera wifi trong nhà tốt nhất hiện nay chính là những vấn đề nan giải mà nhiều khách hàng đang quan tâm. Bởi sức ảnh hưởng của camera wifi quá lớn nên đã trở thành xu hướng lắp đặt thiết bị an ninh hiện nay. View: 23934.

Camera Quan Sát Chính Hãng

Lắp camera quan sát chính hãng ngày nay giá cũng khá rẻ, tuy trên thị trường có rất nhiều thương hiệu camera quan sát khác nhau nhưng hầu như là những thương hiệu không tên tuổi hoặc những thương hiệu không uy tín về dịch vụ sau bán hàng hoặc thương hiệu camera quan sát có chất lượng sản phẩm kém. sau đây là những thương hiệu camera quan sát chính hãng nên dùng View: 26361.

Lắp Camera Trường Học Giá Rẻ

Lắp camera trường học giá rẻ là giải pháp quản lý nhân viên và giám sát an ninh bảo vệ tài sản trường học vô cùng hiệu quả mà tiết kiệm chi phí đáng kể nên mỗi trường học cần áp dụng. View: 25158.

Lắp Camera An Ninh Gia Đình

Lắp Camera An Ninh Gia Đình giá rẻ chính hãng giám sát 24/24 từ xa qua Smartphone, máy tính cả ngày lẫn đêm đảm bảo an ninh hiệu quả cho gia đình. Công ty camera An Thành Phát luôn đem đến cho khách hàng những sản phẩm camera gia đình chất lượng nhất tại TP.HCM View: 35162.

Lắp Khóa Cửa Thông Minh Loại Nào Tốt

Lắp khóa cửa thông minh loại nào tốt hiện là một trong những vấn đề đang được đề cập gần đây. Với mức độ ảnh hưởng của khóa cửa thông minh ngày càng lớn thu hút không ít khách hàng quan tâm. View: 25294.

Lắp Camera Ngoài Trời 360

Lắp camera ngoài trời 360 luôn mang đến những giá trị tinh thần to lớn cho hầu hết người dùng hiện nay. Bởi camera ngoài trời 360 có khả năng cho phép chúng ta giám sát toàn cảnh bên ngoài ngôi nhà bạn một cách sắc nét rõ ràng. Ngoài ra còn bảo vệ gia đình bạn tránh khỏi những tên tội phạm nguy hiểm có ý định đột nhập vào ngôi nhà bạn. Vậy camera ngoài trời 360 là gì? Tại sao nên lắp camera ngoài trời 360? Hãy tham khảo qua bài viết dưới đây cùng An Thành Phát nhé! View: 26862.

Lắp Camera Cần Những Gì

Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 20965.

Camera Gia Đình Chọn Loại Nào

Camera gia đình chọn loại nào? Đây là một trong số câu hỏi được đề cập nhiều nhất hiện nay đến từ người dùng. Bởi thế giới camera an ninh gia đình có nhiều dòng camera và rất nhiều là đằng khác. Vậy để biết được camera nào tốt nhất hiện nay bạn có thể xem qua bài viết dưới đây! View: 20928.

Hướng Dẫn Sử Dụng Camera Hành Trình Navicom

Camera hành trình Navicom là dòng thiết bị camera giám sát vừa đáp ứng, hợp chuẩn nghị định 10/2020 NĐCP vừa đảm bảo độ bảo vệ an ninh tốt nhất cho các bác tài xế. Sau đây là hướng dẫn sử dụng camera hành trình Navicom bạn có thể tham khảo. View: 30488.

Dịch Vụ Lắp Camera

Đối với hầu hết người dùng đang có nhu cầu lắp đặt camera quan sát, thì điều họ luôn hướng đến đó là lựa chọn cho mình 1 dịch vụ lắp camera uy tín chất lượng để đảm bảo cho việc giám sát an ninh trở nên an toàn hiệu quả hơn. Vậy dịch vụ lắp camera ở đâu uy tín? Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 26944.

Camera Giám Sát Wifi Giá Rẻ

Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé! View: 26833.

Camera Giá Rẻ Chính Hãng

Camera giá rẻ chính hãng hiện nay đang được nhiều người dùng chú ý đến. Bởi sự chất lượng và hiệu quả bảo vệ an ninh mà camera chính hãng mang lại. Vậy camera giá rẻ chính hãng có giá bao nhiêu? Nên chọn loại nào tốt? View: 15127.

Lắp Camera Quận Bình Tân

Lắp camera Quận Bình Tân là một ngành dịch vụ đang được phát triển trong những năm gần đây. Các sản phẩm camera giám sát ngày càng dễ dàng sử dụng, dễ lắp đặt, giá thành hợp lý chính vì thế Lắp camera Quận Bình Tân tiếp cận quý khách dễ dàng và nhanh chóng hơn. View: 26596.

Lắp Camera Quận 4 Giá Rẻ

Lắp camera quận 4 giá rẻ chất lượng cao giám sát từ xa trên điện thoại thông qua internet. Camera quận 4 hình ảnh sắc nét, chân thực phù hợp lắp cho gia đình, cửa hàng, văn phòng, ... View: 34715.

Thi Công Camera Quản Lý Chợ Hiệp Tân

Hiện nay các sạp chợ, các khu chợ thường có tình hình an ninh vô cùng phức tạp do đó giải pháp được đưa ra là lắp đặt camera cho khu chợ cũng như các sạp trong chợ để đảm bảo an ninh, chống mất cắp tài sản, tạo được sự yên tâm cho các tiểu thương kinh doanh trong chợ View: 987.

Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Imou Trên Điện Thoại

Nếu bạn cũng đang sở hữu hệ thống giám sát đến từ thương hiệu IMOU và chưa biết cách cài đặt camera IMOU như thế nào? hay thậm chí chưa biết phần mềm nào để xem camera IMOU trên điện thoại? thì đừng lo lắng An Thành Phát sẽ giải đáp cho bạn ngay trong bài viết này nhé! View: 981.